Biến tần Sungrow 10kW 3 Pha 380V SG10KTL-M
5.0/5 (1 đánh giá) | 0 đã bán
Xem thêm thuộc tính sản phẩm
Trạng thái:
Còn hàng
Số lần xem:
671
Biến tần Sungrow SG10KTL-M 10kW 3 Pha 380V
Model: SG10KTL-M
Công suất: 10KW
Hiệu suất: 98.6%
Kích thước: 370 × 485 × 160 mm
Bảo hành: 5 năm
Thương hiệu: Sungrow
  • GIÁ TỐT NHẤT
    Cam kết giá tốt nhất cho Khách hàng
  • BẢO HÀNH
    Cam kết bảo hành chính hãng
  • CHÍNH SÁCH ĐỔI TRẢ
    Đổi trả dễ dàng những Sản phẩm bị lỗi
  • GIAO HÀNG ĐẢM BẢO
    Giao hàng tại nhà
SHOWROOM
 Hotline: 0933 914 999 (Mr Nguyên)
 Email: nacadivigroup@gmail.com
 Website: www.nacadivi.vn
Biến tần sungrow 10kW là Inverter hòa lưới được sử dụng phổ biến trong các hệ thống điện năng lượng mặt trời áp mái hộ gia đình hiện nay. Với hiệu suất cao, khả năng thích ứng tốt, thời gian làm việc ổn định và lâu dài…
Datasheet Biến tần Sungrow 10kW SG10KTL-M
Model
Inverter Sungrow SG10KTL-M
Đầu vào (DC) SG10KTL-M
Điện áp ngõ vào cực đại 1100 V
Điện áp ngõ vào cực tiểu/Khởi động 200 V / 250 V
Điện áp ngõ vào điện mức 600 V
Dải điện áp MPP 200 – 1000 V
Dải điện áp MPP cho công suất định mức 470 – 850 V
Số MPPT 2
Số string tối đa của mỗi MPPT 1
Dòng điện ngõ vào cực đại 22A (11 A / 11 A)
Dòng điện cực đại cho kết nối ngõ vào 15 A
Dòng ngắn mạch DC cực đại 30 A (15 A / 15 A)
Đầu ra (AC)
Biến tần Sungrow 10kW
Công suất ngõ ra AC 11000 VA * @ 35 ℃ / 10 kVA @ 45 ℃
Dòng điện ngõ ra AC cực đại 16.5 A
Điện áp AC định mức 3 / N / PE,230 / 400 V
Dải điện áp AC 270 – 480 V
Dải tần số lưới điện định mức 50 Hz / 45 – 55 Hz, 60 Hz / 55 – 65 Hz
Tổng công suất sóng hài < 3%
Hệ số công suất ở công suất danh định Ø  0.99
Hệ số công suất/Dải hệ thống công suất 0.8 sớm pha -> 0.8 trễ pha
Số pha điện 3/3
Hiệu suất cực đại/ Hiệu suất Euro 98,6 %/ 98.1%
Bảo vệ
Sungrow 10kW
Ngắn mạch AC
LVRT
Bảo vệ dòng rò
Chống ngược cực DC
Giám sát thông số lưới điện
Giám sát dòng điện cho từng chuỗi
Công tắc DC
Công tắc AC Không
Chức năng phục hồi PID Tùy chọn
Bảo vệ quá áp DC Type II/AC Type II
Thông số kỹ thuật
Sungrow 10kW
Kích thước (Ngang x Cao x Dày) 370 × 485 × 160 mm
Khối lượng 20 kg
Cấp bảo vệ IP65
Công suất tiêu thụ về đêm < 1 W
Dải nhiệt độ hoạt động -25 –> 60 °C
Độ ẩm cho phép (không ngưng tụ) 0 – 100 %
Phương pháp làm mát Làm mát tự nhiên
Độ cao hoạt động tối đa (so với mực nước biển) 4000 m (công suất giảm từ 3000m)
Giao diện LED, Bluetooth+APP
Giao tiếp RS485, Wifi, Ethernet
Hỗ trợ lưới điện Điều khiển công suất tác dụng và phản tác dụng
Chuẩn kết nối DC MC4 (tiết diện tối đa 6 mm²)
Chuẩn kết nối AC Plug and play connector (tiết diện tối đa 16 mm² )
Thông số kỹ thuật Inverter Sungrow 10kW SG10KTL-M
Tính năng nổi bật nhất của Biến tần Sungrow 10kW
NĂNG SUẤT CAO
Hiệu suất dẫn đầu ngành 98,4%
Cấu hình chuỗi PV linh hoạt với tỷ lệ DC / AC lên đến 1,3
QUẢN LÝ THÔNG MINH
Giám sát trực tuyến nhiều tính năng qua Ứng dụng hoặc Web
Cập nhật chương trình cơ sở qua mạng
Đạt được độ trong suốt của dòng chảy năng lượng với đồng hồ thông minh Sungrow
Kiểm soát nguồn cấp vào động chính xác
AN TOÀN VÀ BỀN VỮNG
Tích hợp bộ chống sét lan truyền và bảo vệ dòng điện dư
Đánh giá chống ăn mòn cao ở C5
Inverter Sungrow 50kW SG50CX
DỄ DÀNG VÀ THÂN THIỆN VỚI NGƯỜI DÙNG
20kg thiết kế nhỏ gọn
Đầu nối đẩy vào để tiết kiệm thời gian cài đặt
Tấm gắn với mức tích hợp
Vận hành nhanh chóng và dễ dàng thông qua ứng dụng
CÔNG TY CỔ PHẦN SX XNK NACADIVI
Gmail:  solar.nacadivi@gmail.com
Website: www.nacadivi.com
Youtube: https://www.youtube.com/@Congtynacadivi
Văn phòng : 2A Nguyễn Chích Phú Thạnh, Tân Phú, Thành phố Hồ Chí Minh